FOMU YA MKATABA

. MWAJIRI : WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MANDAKA
P.OBOX . 125,
. JINA LA FUNDI (mwajiriwa) : N1 ctmEL K EY Gumrnds
. ENEO LA UJENZI : CHUO CHA UALIMU MANDAKA

. MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI: LOT 1;BWENI LA WASICHANA
(Angalia Kiambatisho)

. GHARAMA YA UFUNDI 2S5, oS0, 128,
. MUDA WA MKATABA: Siku 90
. MASHARTI YA MALIPO: i) Hakuna Malipo ya Awali.

ii) Fundi atalipwa mara baada ya kazi kukaguliwa.
. AINA YA MKATABA: Mkataba wa Ufundi
. MASHARTI YA MKATABA:

Mwaiiri atatoa Vifaa vya ujenzi atakavyoelekezwa na Mhandisi Mshauri.

Fundi atafanya kazi kwa Mujibu wa Mchanganuo wa kazi kwa umakini na uhodari wa
hali ya juu wa Kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kusimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilizotokana na uzembe au makusudi.

Fundi Mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kwa moja
kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi Mkuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalamu au
ujuzi wa kutosha.

Fundi Mkuu atahusika na vitendo vyote vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote
anayefanya kazi chini ya usimamizi wake .

Fundi Mkuu kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na
pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.
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« Kiasicha as'ilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwaiiri kwa muda wa
Mwezi mmoja baada ya kazi kukamilika (Retention Money) nakulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

e Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaiji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshaji huo

» Ucheleweshaiji uliosababishwa na Mwaijiri, Fundi ataomba aongezewe
muda wa kumalizia kazi.

NB: Mkataba huu unaweza kuvunjwa mara moja kwa mambo yafuatayo:

> Iwapo fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha
na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya chuo cha ualimu mandaka.

» lwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake watafanya kazi bila kufuata mchoro au
. maelekezo ya Mhandisi Mshauri.

» lwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa
kiufundi katika kazi yake.

» Ikumbukwe hiki ni chuo chenye vijana wa kike na kiume, hivyo basi Fundi mkuu
ahakikishe vibarua wake wanakua na nidham mda wote, lugha za matusi,ulevi
kelele, kusimama ovyo na wanachuo, kumletea mwanachuo zawadi yoyote,
nakadhalika haviruhusiwi ndani ya eneo la chuo. Fundi mkuu atawajibishwa kwa

kusitishwa mkataba wake.
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